- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“คันทรี่กรุ๊ป”ร่วมแสดงพลัง…ต้านคอร์รัปชั่น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/142-300x170.jpg)
คณะผู้บริหารและพนักงานตัวแทน บมจ. คันทรี่ กรุ๊ป โฮลดิ้งส์ (CGH) และ บล. คันทรี่ กรุ๊ป ร่วมแสดงพลังต่อต้านการทุจริต ในงานวันต่อต้านคอร์รัปชั่น ภายใต้แนวคิด “คนไทย ตื่นรู้สู้โกง” เพื่อมุ่งส่งเสริมให้คนไทยทุกภาคส่วนได้ปฏิวัติตัวเอง ด้วยการไม่นิ่งเฉย และกล้าลุกขึ้นมาส่งเสียงต่อต้านการโกงทุกรูปแบบ ให้เกิดเป็นพลังสังคมที่พร้อมต่อสู้ ปกป้องผลประโยชน์ของประเทศ และตระหนักว่า คนไทยสามารถเอาชนะคอร์รัปชั่น เพื่อสร้างมิติใหม่ในการสร้างอนาคตที่ดีให้กับประเทศไทย เนื่องในงาน “วันต่อต้านคอร์รัปชัน 2561” จัดโดยองค์กรต่อต้านคอร์รัปชัน (ประเทศไทย) ณ ไบเทค บางนา เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login