- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 12 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ซัมมิท แคปปิตอล ชวนประกวดออกแบบโลโก้ “กลับบ้าน ปลอดภัย”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/sumit-300x211.jpg)
วิชิต พยุหนาวีชัย (ที่ 2 จากขวา) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ซัมมิท แคปปิตอล ลีสซิ่ง จำกัด เชิญชวนนักเรียน นักศึกษา และประชาชนทั่วไปส่งผลงานเข้าร่วมการประกวดออกแบบตราสัญลักษณ์ โครงการ “กลับบ้านปลอดภัย” ชิงเงินรางวัลมูลค่ารวมกว่า120,000 บาท พร้อมโล่ประกาศเกียรติคุณพร้อมเผยโฉมหน้าคณะกรรมการตัดสิน นำโดย อ่อนอุษา ลำเลียงพล(ที่ 2 จากซ้าย) นายกสมาคมโฆษณาแห่งประเทศไทยอัศวินเนตรโพธิ์แก้ว(ขวา) ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจกรรมเพื่อสังคม นิด้า และ วิทย์ สิทธิเวคิน(ซ้าย)ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ดีซีคอนซัลแทนส์แอนด์มาร์เก็ตติ้งคอมมูนิเคชั่นส์จำกัดเมื่อเร็วๆ นี้ พร้อมเปิดรับผลงานตั้งแต่วันนี้ จนถึงวันที่ 31 ตุลาคม 2561สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 02-107-2222 ต่อ 3301 หรือเข้าไปที่ www.summitcapital.co.th
You must be logged in to post a comment Login