- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 12 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ศรีอยุธยา เจนเนอรัล ประกันภัย ร่วมรณรงค์นำถุงผ้ามารับยา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/1113-300x207.jpg)
นายวิโรจน์ เศรษฐปราโมทย์ ประธานกรรมการและกรรมการผู้อำนวยการ บริษัท ศรีอยุธยา เจนเนอรัล ประกันภัย จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วยนายทิวากร กาญจนกิจ กรรมการและผู้ช่วยกรรมการผู้อำนวยการ ร่วมมอบถุงผ้าของบริษัทฯ ตามโครงการ “รณรงค์ให้นำถุงผ้า มารับยาทุกครั้ง” แก่โรงพยาบาลจุฬาภรณ์ เพื่อส่งมอบต่อให้แก่ผู้มารับบริการได้ใช้รับยาแทนถุงพลาสติก ทั้งนี้ เพื่อเป็นการลดขยะ ลดโลกร้อน และร่วมอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม โดยมี แพทย์หญิง จอมธนา ศิริไพบูลย์ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลจุฬาภรณ์ ฝ่ายการแพทย์และบริการทางการแพทย์ และ ภญ.ธาราริน นิมมล หัวหน้างานเภสัชกรรมและเวชภัณฑ์กลาง ให้เกียรติรับมอบ ณ อาคารศูนย์การแพทย์มะเร็งวิทยาจุฬาภรณ์ โรงพยาบาลจุฬาภรณ์
You must be logged in to post a comment Login