- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 12 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เคทีซีร่วมออกบูธในงาน“New Zealand Education Fair 2018”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/ktc-300x200.jpg)
“เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน)ร่วมออกบูธในงาน “New Zealand Education Fair 2018”มอบสิทธิพิเศษให้สมาชิกบัตรเครดิตเคทีซีได้เปิดประสบการณ์เรียนภาษาอังกฤษที่ประเทศนิวซีแลนด์สำหรับนักเรียนเพื่อเรียนต่อ หรือสำหรับคนวัยทำงาน เพื่อพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ พร้อมรับสิทธิแบ่งชำระ KTC FLEXI 0% นาน 6 เดือน หรือใช้คะแนนสะสม KTC FOREVER REWARDS ทุก 1,000 คะแนนเพื่อแลกรับส่วนลดเพิ่ม 100 บาท จนถึงเดือนเมษายน 2562พิเศษลุ้นบินไปนิวซีแลนด์ฟรี! กับสายการบิน Malaysia Airlines เพียงมียอดใช้จ่ายสูงสุดทุก 60 วัน ตั้งแต่เดือนกันยายน 2561 – เดือนเมษายน 2562 รวม 4 รางวัล รางวัลละ 2 ที่นั่ง มูลค่ารวมกว่า 800,000 บาทโดยภายในงาน “New Zealand Education Fair 2018”มร.ทาฮาแมคเฟอร์สัน(ที่ 4 ขวา) ทูตนิวซีแลนด์ประจำประเทศไทย ประธานในพิธียังได้มอบรางวัลศิษย์เก่าดีเด่นแห่งปี 2561 ให้กับ นางสาวเจนจิต ลัดพลี (ที่ 3 จากขวา)ผู้อำนวยการ – การตลาดเพื่อการท่องเที่ยวและสันทนาการ“เคทีซี”อีกด้วยณ โรงแรมเชอราตัน แกรนด์ สุขุมวิทเมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login