- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 18 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
บุฟเฟ่ต์อาหารทะเล
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/f11-300x200.jpg)
เพราะเรารู้ว่า คุณชอบอาหารทะเล ห้องอาหาร เดอะ กลาส เฮ้าส์ โรงแรมอีสติน แกรนด์ สาทร กรุงเทพฯ จึงจัดเทศกาล “บุฟเฟต์อาหารทะเล” (Seafood Market) นำอาหารทะเลสดหลากหลายชนิดมาเสิร์ฟให้คุณเลือกทานกันแบบจุใจ ทั้ง ปูอลาสก้า ปูเนื้อฝรั่งเศส ปูนิ่ม กุ้งแม่น้ำ กั้ง หอยเชลล์ หอยแมลงภู่จากนิวซีแลนด์ ปลาหมึก ปลาแซลมอน และปลาทะเลนานาชนิด นอกจากนี้ ยังได้อิ่มอร่อยกับบุฟเฟต์อาหารนานาชาติที่เสิร์ฟ โคลด์คัตชั้นดีจากยุโรป พาสต้า อาหารตะวันตก อาหารไทย อาหารญี่ปุ่น ซูซิ ซาซิมิ พร้อมทั้ง ของหวาน เค้ก ไอศครีม ช็อกโกแลตฟองดูร์ และผลไม้สด รวมกว่า 100 รายการ ทุกคืนวันศุกร์ – วันเสาร์ เวลา 18.00 – 22.00 น. และวันอาทิตย์ 12.00-15.00 น ตลอดเดือนกันยายน ถึง ตุลาคม นี้ ในราคาสุทธิท่านละ 1,800 บาท (ราคานี้รวมภาษีมูลค่าเพิ่มและค่าบริการแล้ว / เด็กอายุ 6-12 ปี ลด 50%)
สอบถามข้อมูลและสำรองที่นั่ง โทร 02 210 8100 หรือ อีเมล์ gh@eastingrandsathorn.com เยี่ยมชมเว็บไซต์ www.eastingrandsathorn.com
ติดตามข่าวสารได้ที่ www.facebook.com/EastinGrandSathorn
You must be logged in to post a comment Login