- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 18 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 3 อินเตอร์ จัดกิจกรรม “10,000 Heart Heroes for safe life ปีที่ 3 ทุกๆนาทีดีต่อใจ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/d1-300x200.jpg)
ศูนย์รักษาโรคหัวใจและหลอดเลือดครบวงจร โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 3 อินเตอร์ จัดกิจกรรม “10,000 Heart Heroes for safe life ปีที่ 3 ทุกๆนาทีดีต่อใจ” โดยมี นายแพทย์กำพล พลัสสินทร์ (ที่ 3 จากขวา) กรรมการผู้จัดการ กลุ่มโรงพยาบาลจุฬารัตน์ เป็นประธานเปิดงาน เนื่องในวันหัวใจโลก 2018 ภายในงานมีการเสวนา หัวข้อ “โรคกล้ามเนื้อหัวใจตายเฉียบพลัน ทุกนาทีที่เสียไป” โดย นายแพทย์ยุทธชัย มาตระกูล (ที่ 1 จากซ้าย) อายุรแพทย์โรคหัวใจ ร่วมให้ข้อมูล และการสาธิต “วิธีการช่วยฟื้นคืนชีพ CPR” ณ ห้องประชุม กมล-กานดา โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 3 อินเตอร์ เมื่อวันที่ 19 กันยายน 2561 ที่ผ่านมา
You must be logged in to post a comment Login