- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 18 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
โตชิบาชวนคนรักสุขภาพร่วมเดิน-วิ่งการกุศล นำรายได้มอบศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิขุ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/Toshiba-300x336.jpg)
ไทยโตชิบาอุตสาหกรรม ร่วมกับ สวนอุตสาหกรรมบางกะดี ชวนคนรักสุขภาพร่วมส่งต่อสิ่งดีๆ ให้กับสังคม ผ่านกิจกรรมเดิน-วิ่งการกุศล ภายใต้คอนเซ็ปต์ ยิ่งให้ ยิ่งได้ กับงาน “Charity Run” นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต 2018 ในวันเสาร์ที่ 3 พฤศจิกายนนี้ เวลา 04.00-08.30 น. ณ กรมชลประทาน (ปากเกร็ด) สำหรับการแข่งขันแบ่งเป็น 2 ประเภท ได้แก่ เดิน-วิ่งเพื่อสุขภาพระยะทาง 5 กม. และมินิมาราธอน ระยะทาง 10 กม. ค่าสมัคร 400 บาท พร้อมรับเสื้อและเหรียญที่ระลึกเมื่อเข้าเส้นชัย รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายมอบให้ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ เพื่อนำไปซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ ส่งต่อสิ่งดีๆ ให้แก่เพื่อนร่วมสังคม ผู้สนใจสมัครเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ www.fanaticrun.com งานนี้นอกจากจะสุขภาพดีแล้วยังได้บุญอีกด้วย เรียกว่าตามคอนเซปต์ของโตชิบานำสิ่งที่ดีสู่ชีวิตจริงๆ
You must be logged in to post a comment Login