- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 20 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
บางกอกแอร์เวย์สร่วมแสดงความยินดีกับกรรมการผู้อำนวยการใหญ่คนใหม่ ของ บริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/Bangkok-300x189.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้ บริษัท การบินกรุงเทพ จำกัด (มหาชน) หรือ สายการบินบางกอกแอร์เวย์ส นำโดยนายพุฒิพงศ์ ปราสาททองโอสถ กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ (ที่ 3 จากขวา) พร้อมด้วยนายอนวัช ลีละวัฒน์วัฒนา รองกรรมการผู้อำนวยการใหญ่อาวุโส สายงานการเงินและบัญชี (ที่ 2 จากขวา ) และ นายทรงกรต ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา ผู้อำนวยการส่วนประชาสัมพันธ์องค์กร (ที่ 2 จากซ้าย) เดินทางเข้าพบนายสุเมธ ดำรงชัยธรรม (ที่ 3 จากซ้าย) เพื่อมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีเนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งกรรมการผู้อำนวยการใหญ่ (ดีดี) คนใหม่ของบริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน) ณ สำนักงานใหญ่ บริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน) ถนนวิภาวดีรังสิต
You must be logged in to post a comment Login