- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 20 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เมืองไทยประกันภัยมอบสิ่งของแก่มูลนิธิกระจกเงาเพื่อส่งต่อให้กับผู้ด้อยโอกาสทั่วประเทศ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/10/m-300x199.jpg)
ร้อยเอกหญิงชญาดา หนีพาล รองกรรมการผู้จัดการ และนางสาววิมล ลิ้มสุวรรณศิลป์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการอาวุโส พร้อมด้วยตัวแทนพนักงาน บริษัท เมืองไทยประกันภัย จำกัด (มหาชน) ร่วมส่งมอบของใช้สภาพดีที่ผู้บริหารและพนักงานนำมาร่วมแบ่งปันในโครงการแบ่งปันเพื่อการเปลี่ยนแปลง ของมูลนิธิกระจกเงา โดยมีนายสฤษดิ์ ถิระชาญชัย หัวหน้าโครงการฯ เป็นตัวแทนรับมอบ ณ ศูนย์บริการลูกค้าเมืองไทยประกันภัย (CSC) ทั้งนี้ มูลนิธิกระจกเงา จะนำของใช้ที่ได้รับส่งต่อให้กับผู้ขาดแคลนทั่วประเทศ และส่วนหนึ่งนำไปจำหน่ายในร้านแบ่งปัน โดยรายได้นำไปช่วยเหลือผู้ด้อยโอกาสทั่วประเทศ เมืองไทยประกันภัย ยังคงส่งต่อแรงบันดาลใจในการทำความดี เพื่อสร้างหัวใจอาสาอย่างไม่สิ้นสุด เพื่อให้สังคมมีรอยยิ้ม ดังสโลแกน เมืองไทยประกันภัย “ยิ้มได้ เมื่อภัยมา”
You must be logged in to post a comment Login