- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 19 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
Stella Artois เตรียมพาผู้โชคดีล่องเรือยอร์ชสุด Exclusive ในแคมเปญ “Host One To Remember”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/10/0-300x300.jpg)
บริษัท บริวเบอรี่ จำกัด ผู้นำเข้าและจัดจำหน่ายเครื่องดื่ม สเตลล่า อาร์ทัว(Stella Artois)จัดกิจกรรม “Host One To Remember”เตรียมพาผู้โชคดีเปิดประสบการณ์สุดประทับใจไปกับ Stella Artois ล่องเรือยอร์ชคาตามารันท่องอ่าวไทย สัมผัสดินเนอร์จากเชฟ Michelin Star พร้อมค้างคืนกับบรรยากาศสุดหรูริมหาด
Stella Artois ซุปเปอร์ลาเกอร์เบียร์สัญชาติเบลเยี่ยมจากเมืองลูเวนที่ส่งต่อคุณภาพมายาวนานกว่า 600 ปีกับเจตนารมณ์ในการใช้เฉลิมฉลองความสำเร็จและช่วงเวลาพิเศษล้ำค่าเพื่อสร้างความทรงจำที่ดีสำหรับช่วงเวลาสำคัญ โดยแบรนด์ได้ทำการส่งต่อคุณภาพและสืบสานเจตนารมณ์มาในประเทศไทย เป็นระยะเวลากว่า 10 ปีกับบริษัทบริวเบอรี่ จำกัดในฐานะ Official Sole and Distributor
กิจกรรมพิเศษโดย Stella Artois ครั้งนี้ต้องการนำเสนอกิจกรรมเพื่อขอบคุณลูกค้าที่ให้การสนับสนุนแบรนด์ Stella Artois มาอย่างยาวนานโดยเหล่าคนรัก Stella Artois จะได้รับแสตมป์ 1 ดวงจากการซื้อ Stella Artyoisทุกๆ1 Pint เพื่อแลกรับของพรีเมี่ยม และเมื่อครบ 30 ดวง จะได้ลุ้นรับสิทธิ์ไปล่องเรือ Yacht ซึ่งผู้โชคดีจะได้สัมผัสประสบการณ์เดินทางไปกับเรื่องราวของ Stella Artoisและการพักผ่อนสุดพิเศษ ชมพระอาทิตย์ตกบนเรือยอร์ชคาตามารัน พร้อมร่วมรับประทานอาหารเย็นมื้อพิเศษฝีมือเชฟแอนดี้ ยังเอกสกุล เชฟมิชลินสตาร์ผู้มากฝีมือในการประยุกต์อาหารไทยและเทคนิคการเลือกวัตถุดิบและพักในโรงแรมสุดหรูริมหาดที่โรงแรม The Veranda Resort Pattaya
โดยที่ผ่านมา Stella Artoisได้นำเหล่าเซเลบริตี้สุภาพบุรุษและสุภาพสตรีกว่า 10 ชีวิต อาทิ เทย่า โรเจอร์ เก๋ ชลลดา เมฆราตรี พิกเล็ต ชาราฎา ดีเจแดนนี่ เบลสซิ่ง และอีกมากมายไปเปิดประสบการณ์ที่ยากจะลืมนี้มาแล้ว และทุกคนก็ได้กลับมาพร้อมกับความประทับใจแบบเต็มเปี่ยม
ซึ่งกิจกรรม “Host One To Remember”ที่จะเกิดขึ้นครั้งเดียวสำหรับแฟน Stella Artois ได้จัดขึ้นแล้วตั้งแต่วันนี้ถึงเดือนพฤศจิกายน2561 โดยสามารถติดตามรายละเอียดกิจกรรมได้แล้วที่ Facebook: Stella Artois Thailand และร้านค้าที่ร่วมกิจกรรม
You must be logged in to post a comment Login