- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 22 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ชวนเหล่าทาสแมวมา Meet & Greet “หนูแว่นและกัปตันโฟล์ค นักปีนเขาถ้ำหลวงจิตอาสา”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/10/Folk-300x277.jpg)
ผลิตภัณฑ์อาหารแมวลาร่า (Lara) โปรตีนสูงเกรดพรีเมี่ยมจากเบลเยี่ยม ขอเชิญชวนเหล่าทาสแมวและแฟนคลับน้องเหมียวจอมแก่น “หนูแว่น” ลูกรักของนักปีนเขาจิตอาสาจากจังหวัดสตูล “คุณโฟล์ค-กำพลศักดิ์ สัสดี”1 ในอาสาสมัครนักปีนเขาร่วมค้นหาน้องๆ ทีมหมูป่าอะคาเดมี เข้าร่วมพบปะพูดคุยเรื่องแมวๆ และร่วมชื่นชมความน่ารักของ “หนูแว่น” พร้อมร่วมกิจกรรมพิเศษต่างๆ อีกมากมาย อาทิ บริการฉีดวัคซีนป้องกันพิษสุนัขบ้าในแมว, ตรวจสุขภาพแมว ตรวจฟันและช่องปากโดยคุณหมอผู้เชี่ยวชาญจากโรงพยาบาลสัตว์ห้วยขวาง ที่คอยมาให้คำแนะนำตลอดระยะเวลาของการจัดงาน ที่บูท “Lara” ภายในงาน We Love Pets ครั้งที่ 8 Pirates of the Caribbeanในวันที่ 20-21 ตุลาคม 2561ตั้งแต่เวลา10.00-20.00 น. ณ ห้องพระราม 2 ฮอลล์ ชั้น 4 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่าพระราม 2 สอบถามเพิ่มเติม โทร0-2408-4229 หรือ Facebook: Laracatclubงานดีๆ ที่คุณไม่ควรพลาด ร่วมกิจกรรมได้ ฟรี!!….ไม่มีค่าใช้จ่าย
You must be logged in to post a comment Login