- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เปิดฉากแข่ง บริดจ์ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย 13 -14 ตุลาคม 2561
12 ตุลาคม 2561 นายชยวัฒน์ พิเศษสิทธิ์ นายกสมาคมกีฬาบริดจ์แห่งประเทศไทย และ นายประวิชย์ ศรีบัณฑิตมงคล กรรมการผู้จัดการ บ.คิงส์เมน ซี.เอ็ม.ที.ไอ. จำกัด
(มหาชน) เข้าร่วมงานแถลงข่าวจัดการแข่งขันกีฬาบริดจ์ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ณ การกีฬาแห่งประเทศไทย สำหรับการแข่งขันกีฬาบริดจ์ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย
ชิงถ้วยประทานพระเจ้าหลานเธอพระองค์เจ้าพัชรกิติยาภา ครั้งที่3 ระหว่างวันที่ 13 -14 ตุลาคม 2561 ณ ชั้น 24 -25 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ การกีฬาแห่งประเทศไทย
โดยมี นายเลอภพ โสรัตน์ นายกสมาคมผู้สื่อข่าวกีฬาแห่งประเทศไทย ร่วมงานแถลงข่าวการจัดการแข่งขันในครั้งนี้ โดยนายเลอภพ กล่าวว่า กีฬาบริดจ์ นับเป็นกีฬาที่สร้าง
บุคลากร สร้างคนให้มีคุณภาพ เป็นกีฬาที่พัฒนาสมอง สร้างความคิดให้กับนักกีฬาและสามารถนำไปประยุกต์ให้ในการประกอบอาชีพของแต่ละคนต่อไป
You must be logged in to post a comment Login