- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ซีลิค (SELIC) ร่วมงานแสดงสินค้ารูปแบบใหม่ STYLE 2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/10/be-300x300.jpg)
บริษัท ซีลิคคอร์พ จำกัด (มหาชน) SELICร่วมงานกรมส่งเสริมการค้าระหว่างประเทศ เพื่อจัดงานแสดงสินค้ารูปแบบใหม่ STYLE 2018 โดยบริษัทฯ เป็นส่วนหนึ่งในการออกงานแสดงสินค้า ภายใต้สมาชิกของสมาคมอุตสาหกรรมฟอกหนังไทย ซึ่งบริษัทอยู่ในกลุ่มสินค้า BIFF&BIL และบริษัทฯ ได้นำผลิตภัณฑ์เข้าร่วมแสดงภายในงานนี้ เช่นYellow Glue(กาวยาง กาวเหลือง), Grafted Glue (กาวขาว กาวกราฟต์), Pu Glue และPrimer (น้ำยากัดผิววัสดุต่างๆ) ทั้งนี้ งานดังกล่าวจัดขึ้นในวันที่ 17-19 ตุลาคม 2561 เวลา 10.00-18.00 น. ณ บูท EE52 ( EH101) ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทคบางนา กรุงเทพฯ แล้วพบกันที่งานนี้นะคะ
You must be logged in to post a comment Login