- เสียเพราะรักPosted 2 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“กลุ่มบริษัทนัมเบอร์วัน”มอบเงินบริจาคให้กับมูลนิธิบ้านเด็กเร่ร่อน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/10/in01-300x198.jpg)
เยาวลักษณ์ ทองเจริญสกุล รองผู้จัดการฝ่ายการตลาด บริษัท นัมเบอร์วันแลนด์ จำกัด และประธานคณะกรรมการโครงการ “รวมพลังว่ายน้ำ…ปันสุข(ภาพ)” พร้อมด้วยคณะกรรมการโครงการ กลุ่มบริษัทนัมเบอร์วันมอบเงินบริจาคจำนวน 221,567.92 บาท ให้กับมูลนิธิบ้านเด็กเร่ร่อน โดยมีอาจารย์จารนัย เอียงอิ่ม (ครูมุ้ย) ผู้ดูแลมูลนิธิบ้านเด็กเร่ร่อนเป็นผู้รับมอบ นอกจากนี้ยังนำอาหารและนมไปให้น้องๆ รับประทานเพื่อเป็นอาหารว่างสำหรับทานในช่วงบ่าย กลุ่มบริษัทนัมเบอร์วันขอขอบพระคุณผู้ร่วมให้การสนับสนุนโครงการนี้ทุกท่านที่ร่วมสมทบทุนช่วยเหลือมูลนิธิบ้านเด็กเร่ร่อน ณ มูลนิธิบ้านเด็กเร่ร่อน
You must be logged in to post a comment Login