- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 24 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เทศกาลอาหารเยอรมัน ที่โรงแรมเคป ราชา ศรีราชา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/10/foody-300x200.jpg)
5 – 7 พฤศจิกายน 2561 เวลา 18.00 – 22.00 น. ห้องอาหารเลอ มาแรงน์ โรงแรมเคป ราชา ศรีราชา ชวนคุณมาอิ่มอร่อยกับ เทศกาลอาหารเยอรมัน คัดสรรความอร่อยและวัตถุดิบชั้นดี ปรุงโดยเชฟมืออาชีพ กับเมนูสไตล์เยอรมันแท้ๆ เลิศรสหลากหลาย อาทิ ขาหมูเยอรมันสูตรต้นตำรับ กรอบนอกนุ่มใน ไส้กรอกเยอรมันสูตรเด็ด พร้อมเพลิดเพลินกับเบียร์ชื่อดังนำเข้าจากเยอรมนี ในรูปแบบบุฟเฟ่ต์มื้อค่ำสุดพิเศษ ราคาสุทธิเพียงท่านละ 650 บาท (ไม่รวมเครื่องดื่ม) เด็กอายุต่ำกว่า 12 ปี ลดครึ่งราคา
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ โรงแรมเคป ราชา ศรีราชา โทร. 038-314-288 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
You must be logged in to post a comment Login