- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 8 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
พิธีลงนาม MOU โครงการชุมชน “ธะธรรมชาติ” จังหวัดเพชรบูรณ์
พลเอกเดชา ปุญญบาล ให้เกียรติเข้าร่วมเป็นประธานและสักขีพยานในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ ๘ ฝ่าย ระหว่างสมาคมนักวิจัยแห่งประเทศไทย ชุมชน ธะธรรมชาติ มูลนิธิร่วมใจสำนึกไทย สมาคมผู้สื่อข่าว และสื่อมวลชนประเทศไทย สมาคมผู้สื่อข่าวและช่างภาพ (ประเทศไทย) บริษัท โซเชียลลีด จำกัด บริษัท เสริมทรัพย์ไพศาล กรุ๊ป ๑๙๙๙ จำกัด และ ไทย มาสเตอร์ โปรดักชั่น เพื่อพัฒนาที่ดินเป็นแหล่งผลิตพืชพรรณธัญญาหารปลอดสารพิษในระดับโลก และเป็นแหล่งท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์ธรรมชาติแห่งใหม่ของจังหวัด บนพื้นที่ 3,000 ไร่ โดยมีนายอนัตต์ณังธะโคตร ญาณ์ธนโชติ (ที่ 6 จากขวา) เจ้าของโครงการฯ ให้การต้อนรับ ณ โครงการชุมชน ธะธรรมชาติ อำเภอหล่มเก่า จังหวัดเพชรบูรณ์
You must be logged in to post a comment Login