- เสียเพราะรักPosted 4 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
สอนเทคนิค
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/11/15-300x186.jpg)
จิรัญ รัตนวิริยะชัย ผู้อำนวยการอาวุโส บริษัท โมโน สปอร์ต เอ็นเตอร์เทนเมนท์ จำกัด และ กิตติศักดิ์ พุกเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายกิจกรรมเพื่อสังคม บริษัท โมโน เทคโนโลยี จำกัด (มหาชน) นำทีมนักบาสเกตบอลจากสโมสร โมโนแวมไพร์ และ แบล็ค สกอร์เปี้ยนส์ ร่วมสอนทักษะและเทคนิคต่างๆ ของกีฬาบาสเกตบอลเพื่อสร้างแรงบันดาลใจให้กับน้องๆ ในกิจกรรมซีเอสอาร์ “Mono Basketball Dream ครั้งที่ 31” โดยมีพิชัย บุณยเกียรติ อดีตนายก อบจ.นครศรีธรรมราช และ จิตรธรรม บุญญาธิการ สมาชิกสภา อบจ.นศ. อำเภอฉวาง ให้การต้อนรับ และมีน้องๆ สนใจเข้าร่วมกิจกรรมกว่า 80 คน ณ สนามกีฬากลาง จ.นครศรีธรรมราช เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login