- เสียเพราะรักPosted 6 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
แม็คโครจัดงานเทศกาล “แม็คโครชวนกินกุ้งไทย คุณภาพดี ส่งเสริมวิถีเกษตรกรไทย” ครั้งที่ 2
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน) นำโดยคุณศิริพร เดชสิงห์(ที่ 3จากซ้าย) รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร สายงานการตลาด ร่วมมือกับกรมการค้าภายใน จังหวัดสงขลา สำนักงานประมงจังหวัดสงขลา และสำนักงานพาณิชย์จังหวัดสงขลา จัดงานเทศกาล “แม็คโครชวนกินกุ้งไทย คุณภาพดี ส่งเสริมวิถีเกษตรกรไทย” ครั้งที่ 2เพื่อช่วยบรรเทาความเดือดร้อนของเกษตรกรผู้เลี้ยงกุ้งจังหวัดสงขลาจากราคาสินค้าตกต่ำ โดยได้รับเกียรติจากคุณวิชัย โภชนกิจ(ที่ 4 จากซ้าย) อธิบดีกรมการค้าภายในเป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคุณศักระ กปิลกาญจน์(ที่ 3จากขวา) รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา ร่วมเป็นเกียรติในงาน ณ แม็คโคร สาขาหาดใหญ่
You must be logged in to post a comment Login