- เสียเพราะรักPosted 6 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เมืองไทยประกันภัยมอบอุปกรณ์กีฬาในงานพี่เพื่อน้อง ปีที่ 15
บริษัท เมืองไทยประกันภัย จำกัด (มหาชน) มอบอุปกรณ์กีฬาให้แก่นักเรียนโรงเรียนวัดดอนผิงแดด โรงเรียนวัดนอกปากทะเล และโรงเรียนบ้านดอนมะขาม จังหวัดเพชรบุรี ในงาน “พี่เพื่อน้อง จากผองเพื่อนชาวประกันและมวลมิตรธุรกิจเพื่อสังคม ปีที่ 15” โดยมี นายภูมิศักดิ์ วงศ์ประสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนผิงแดดและนักเรียนเป็นตัวแทนรับมอบ ทั้งนี้เมืองไทยประกันภัยขอร่วมสนับสนุนอุปกรณ์กีฬาโดยหวังว่าจะเป็นอีกภาคส่วนหนึ่งที่จะช่วยส่งเสริมการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรงทั้งทางร่างกายและจิตใจให้แก่เยาวชน รวมถึงปลูกฝังให้เด็กรักการเล่นกีฬาเพื่อจุดประกายและสร้างเยาวชนคนกีฬาที่มีคุณภาพให้แก่สังคมในอนาคต (ติดตามข่าวสารเมืองไทยประกันภัยได้ที่เว็บไซต์ www.muangthaiinsurance.com)
You must be logged in to post a comment Login