- เสียเพราะรักPosted 6 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
รู้ลึกรู้จริงเข้าใจคนอุดรธานี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/11/KNui.jpg)
เป็นอีกหนึ่งผู้บริหารที่รู้ใจคนอุดรธานีและนักท่องเที่ยวเป็นที่สุดสำหรับเฮียหนุ่ย-ธนกร วีรชาติยานุกูลบอสใหญ่แห่ง ยูดี ทาวน์ จังหวัดอุดรธานีเพราะไม่ว่าจะจัดอีเว้นท์อะไรต้องยึดเทรนด์และความต้องการของลูกค้ามาก่อนเสมอ ล่าสุดกับการจัดงาน“ยูดี ทาวน์ คริสต์มาส ทรีไลท์อัพ2018” (UD TOWN Christmas Tree Light Up 2018)กิจกรรมเปิดไฟต้นคริสต์มาส ในค่ำคืนวันที่ 16 พฤศจิกายน นอกจากความยิ่งใหญ่ของต้นคริสต์มาสยักษ์ที่สูงกว่า 10 เมตร แล้ว งานนี้เฮียหนุ่ยยังทุ่มงบเชิญ 2 ดีว่าสาวแห่งเมืองไทยขวัญใจวัยรุ่นอย่าง“นิว-จิ๋ว”มามอบเสียงเพลงอันไพเราะ พร้อมทั้งสั่งตกแต่งพื้นที่รอบศูนย์การค้าด้วยหลอดไฟแอลอีดีกว่าล้านดวงในรูปแบบต่างๆเพิ่มความสว่างไสวต้อนรับฤดูกาลเฉลิมฉลองกันแบบยาวไปจนถึงสิ้นปี เพื่อให้แชะ แอนด์ แชร์กันอย่างเต็มที่พร้อมมีเซอร์ไพรส์สำหรับคนที่ร่วมกิจกรรมถ่ายภาพ เท่านั้นยังไม่พอ…เพราะรู้ดีว่าคนอุดรฯ เลิฟอาหารทะเลแบบสุดๆ เฮียหนุ่ยได้เชิญร้านอาหารดังและอร่อยกว่า 13 ร้านซีฟู้ดสุดฮอตในเมืองไทยมาเอาใจคออาหารทะเล ให้ได้อิ่มพุงกางไปจนถึงวันที่ 25 พฤศจิกายนนี้กันเลยคร๊าฟ
You must be logged in to post a comment Login