- เสียเพราะรักPosted 12 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ซัสโก้ จัดแคมเปญ “ชวนพ่อสุข สนุก กับ ซีแมกซ์” เติมน้ำมันครบ 800 บาท แจก เครื่องดื่ม พร้อม สแน็คเพื่อสุขภาพ
นายชัยฤทธิ์ สิมะโรจน์ (ที่ 3 จากขวา) กรรมการผู้จัดการ และ นายมาวีร์ สิมะโรจน์ (ที่ 3 จากซ้าย) รองกรรมการผู้จัดการ สายงานปฏิบัติการ บริษัท ซัสโก้ จำกัด (มหาชน) จับมือกับ นางสาวปฐมพร รอตเสียงล้ำ (ที่ 2 จากขวา) ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายธุรกิจในประเทศ บริษัท เซ็ปเป้ จํากัด (มหาชน) จัดแคมเปญ “ชวนพ่อสุข สนุก กับซีแมกซ์” เพียงเติมน้ำมันครบ 800 บาท นอกจากจะได้รับ น้ำดื่มซัสโก้ขวดใหญ่ กาแฟกระป๋องเอ็มเพรสโซ และ คะแนนสะสม SUSCO Smart Member แล้วยังได้รับเพิ่มสแน็คเพื่อสุขภาพ ซีแมกซ์ ปลาย่างอบกรอบ ทำจากเนื้อปลา 90% ไขมัน 0% มีโปรตีนจากเนื้อปลา ให้พ่อทานเพลินกับลูกๆทันที ที่สถานีบริการน้ำมันซัสโก้ สาขาธนบุรีปากท่อ กม.6 ในวันที่ 4 ธันวาคม 2561 และ ที่สถานีบริการน้ำมันซัสโก้ สาขา วิภาวดี 1 (ใกล้สำนักงานใหญ่การบินไทย) ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 5 ธันวาคม 2561 หรือจนกว่าของจะหมด
You must be logged in to post a comment Login