- เสียเพราะรักPosted 12 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ดาราศิลปินใจบุญร่วมเปิดโครงการ รพ.ราชวิถีฯปี2
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/12/116-300x336.jpg)
นพ.มานัส โพธาภรณ์ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลราชวิถี จะจัดแถลงข่าวพร้อมเชิญชวนคนไทยร่วมบริจาคสมทบทุนซื้อเครื่องมือแพทย์ศูนย์ความเป็นเลิศเฉพาะทางและอาคารศูนย์การแพทย์ราชวิถี เพื่อให้เพียงพอกับความต้องการของผู้ป่วยที่ด้อยโอกาสทั่วประเทศกับโครงการ “รพ.ราชวิถี ดีต่อใจ…ได้ต่อบุญ” ปี2กับแคมเปญ“รพ.ราชวิถีต่อชีวิตเติมบุญคูณ2” โดยมีเหล่าดารา นักแสดงและศิลปินใจบุญร่วมเชิญชวนสมทบทุนอย่างคับคั่ง นำโดยอาจารย์
ธนิสร์ศรี กลิ่นดี, คุณต้อม – ไกรวิทย์พุ่มสุโข, ปาล์มอินสติงค์ – ปรียวิศว์นิลจุลกะ, คุณปั้น แบชเชอร์ – เจษฎาลัดดาชยาพร, คุณหนูมิเตอร์ -สร่างศัลย์เรืองศรี, คุณปราโมทย์วิเลปะนะ, คุณบี๋ – คณาคำอภิรดี, คุณหนึ่ง – อิสริยาคูประเสริฐเป็นต้นในวันพฤหัสบดีที่ 6ธันวาคม 2561เวลา 10.30 – 12.00น. ณ บริเวณลานอเนกประสงค์ (หน้าห้องตรวจอายุรกรรมเฉพาะโรค) ชั้น1โรงพยาบาลราชวิถี
You must be logged in to post a comment Login