- เสียเพราะรักPosted 14 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
มูลนิธิต้นบุญ วิสาขา ร่วมกับ หนังสือพิมพ์เดลิมิเร่อร์ จัดงานประกาศรางวัลเกียรติคุณ ประจำปี 2561
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/12/130-300x225.jpg)
ดร.ต้นบุญ วิสาขา ประธานมูลนิธิต้นบุญ วิสาขา ร่วมกับ หนังสือพิมพ์เดลิมิเร่อร์ จัดงานประกาศรางวัลเกียรติคุณ ประจำปี 2561 – พ่อพระในดวงใจ – ลูกกตัญญู – ผู้นำองค์กร โดยได้รับเกียรติจาก อ.เทวัญ ทรัพย์แสนยากร มือแซ็กโซโฟนแถวหน้าของเมืองไทย ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ และเฉลิมพระเกียรติ “คีตราชัน” ในรัชกาลที่ 9 ขับร้องโดย อ.แมน วทัญญู มุ่งหมาย และ อ.โอฬาร น้อยช้อย ผู้แต่งคำร้อง/ทำนอง พร้อมกับวาดภาพสดด้วยชาโคล โดยศิลปินจิตรกร อ.ดินหิน รักพงษ์อโศก “คิดถึงองค์พระราชา ภูมิพล” และในงาน ฟังเพลงจาก ถังเบียร์ AF10 ภูริวัชร์ ธีระชาติ ผู้ชนะเลิศการประกวด AF10 และศิลปินจากค่ายเพลงสุดแนว Survival music ปัญญดา คล้ายโพธิ์ทอง Miss Teen Asia Pacific princess 2018, น้องแนน มาริษา มลจังหรีด พร้อมการแสดงอื่นๆ อีกมากมาย
You must be logged in to post a comment Login