- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 26 mins ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“นิกุยะ” เสิร์ฟชุดอาหารกลางวันเทปปันยากิ ชูทีเด็ดชุดใหม่ล่าสุด“เซตเนื้อริบอายเทปปันยากิซอสพริกไทยดำ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/12/NIKUYA-300x214.jpg)
“นิกุยะ” (NIKUYA By OISHI) มอบช่วงเวลาแห่งความอร่อย…สุดคุ้ม เสิร์ฟชุดอาหารกลางวัน “เทปปันยากิ” สารพัดอย่าง อาทิ เซตหมูเทปปันยากิซอสยากินิกุ เซตแซลมอนเทปปันยากิ พร้อมเปิดตัวชุดอาหารกลางวันชุดใหม่ล่าสุด !!! “เซตเนื้อริบอายเทปปันยากิซอสพริกไทยดำ” (Kuro Kosho Ribeye Teppan Set) ที่คัดสรรส่วนที่อร่อยที่สุดของเนื้อวัว ซึ่งได้แก่ ริบอาย มาหั่นเป็นเต๋า ขนาดพอดีคำ หมักซอสพริกไทยดำจนเข้าเนื้อ ผัดคลุกเค้าบนเตาเทปปันยากิจนสุกฉ่ำพอดี เสิร์ฟเป็นชุดพร้อมข้าวสวยญี่ปุ่นร้อน ๆ (หรือข้าวผัดกระเทียม) ซุปมิโซะ ผัดผัก ในราคาเพียง ชุดละ 259 บาท พร้อมเสิร์ฟร้อน ๆ ปรุงเสร็จ…พร้อมทาน เฉพาะวันจันทร์-ศุกร์ เวลา 11.00 – 15.00 น. ตั้งแต่ 3 ธันวาคม 2561 – 31 มกราคม 2562
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมคลิกแฟนเพจโออิชิฟู้ดสเตชั่น: www.facebook.com/OishiFoodStation หรือค้นหานิกุยะสาขาใกล้บ้านคุณคลิกโออิชิฟู้ดดอทคอม: www.oishifood.com
หมายเหตุ: ยกเว้น นิกุยะ สาขา เอเชียทีค และ บุรีรัมย์ คาสเซิล
You must be logged in to post a comment Login