- เสียเพราะรักPosted 14 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
วิริยะประกันภัย-เมืองโบราณ จัดกิจกรรมการกุศล “THE SECTER V (V FUN WE RUN)”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/12/V-300x200.jpg)
พลตำรวจโทเผ่าไทย ทองธิว กรรมการและที่ปรึกษาบริษัท วิริยะประกันภัย จำกัด (มหาชน) และ กรรมการบริหาร บริษัท เมืองโบราณ จำกัด เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมการกุศล “THE SECTER V (V FUN WE RUN)” โดย บริษัท วิริยะประกันภัย จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ เมืองโบราณ สมุทรปราการ จัดขึ้น เพื่อเป็นการส่งเสริมความสัมพันธ์อันดีต่อคู่ค้าซึ่งเป็นพันธมิตรทางธุรกิจของบริษัท รวมถึงลูกค้า และประชาชนทั่วไป โดยภายในงานมีผู้บริหารจากวิริยะประกันภัย และเมืองโบราณ รวมถึงเหล่านักวิ่งจากหน่วยงาน องค์กรต่างๆ และประชาชนทั่วไป เข้าร่วมกิจกรรมกว่า 2,000 คน ณ เมืองโบราณ จังหวัดสมุทรปราการ
ทั้งนี้ รายได้ส่วนหนึ่งจากการจัดงานครั้งนี้มอบให้แก่ “มูลนิธิชัยพัฒนา” อันเป็นมูลนิธิซึ่ง พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ทรงพระกรุณาโปรดเกล้าฯ ให้จัดตั้งขึ้น เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานตามโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ และโครงการพัฒนาอื่น ๆ เพื่อช่วยเหลือประชาชนในด้านเศรษฐกิจ และสังคมให้มีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้นและสามารถพึ่งพาตนเองได้
You must be logged in to post a comment Login