- เสียเพราะรักPosted 16 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
บุกสนามสื่อยุคใหม่อย่างมั่นใจ ชวนพีอาร์เติมความรู้หลักสูตรยกระดับนักประชาสัมพันธ์ดิจิทัลมืออาชีพ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/12/AW-300x300.jpg)
เชิญชวนนักประชาสัมพันธ์ที่ต้องการก้าวทันสื่อยุคใหม่ในโลกดิจิตอลปัจจุบัน ที่สื่อออนไลน์มีบทบาทและทรงอิทธิพล มาเติมเต็มความรู้ในหลักสูตรยกระดับนักประชาสัมพันธ์ดิจิทัลมืออาชีพ (DPR.4.0) จัดโดย บริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด เรียนรู้การบริหารจัดการสื่อประชาสัมพันธ์ทั้งสื่อออฟไลน์และออนไลน์แบบครบองค์รวม เจาะเทคนิคการใช้เครื่องมือสื่อประชาสัมพันธ์มาใช้ในงานได้ตรงกลุ่มเป้าหมาย พร้อมพัฒนาทักษะในการแก้ปัญหาจัดการข้อโต้แย้งที่เกิดขึ้นจากการสื่อสารบนโลกยุคใหม่ และสร้างฐานเครือข่ายนักประชาสัมพันธ์มืออาชีพทั้งหน่วยงานภาครัฐและเอกชน เน้นทฤษฎีเจาะลึกและภาคปฏิบัติจริง สอนโดยวิทยากรผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางระดับมืออาชีพ ด่วนรับจำนวนจำกัด สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 06-3894-5528
You must be logged in to post a comment Login