- เสียเพราะรักPosted 18 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เอ็น.ซี.เฮ้าส์ซิ่งจับมือทรู คอร์ปอเรชั่น จัดกิจกรรมวิ่งการกุศล “ก้าวเพื่อพ่อ วิ่งด้วยใจไปด้วยกัน”
สมเชาว์ ตันฑเทอดธรรม ประธานเจ้าหน้าบริหาร บริษัท เอ็น.ซี.เฮ้าส์ซิ่ง จำกัด (มหาชน ) เป็นประธานเปิดงานวิ่งการกุศลร่วมกับ ทรู คอร์ปอเรชั่น , ยงยุทธ มั่นบุปผชาติ นายกเทศมนตรีตำบลลำลูกกา จัดกิจกรรม “โครงการก้าวเพื่อพ่อ วิ่งด้วยใจไปด้วยกัน” ณ โครงการบ้านฟ้าปิยรมย์ วงแหวนลำลูกกา คลอง 6 เพื่อส่งเสริมการออกกำลังกาย สุขภาพที่ดี , เสริมสร้างความสามัคคี ความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน ในฐานะลูกของพ่อหลวง โดยกิจกรรมครั้งนี้ จะนำเงินรายได้หลังหักค่าใช้จ่าย มอบสมทบทุน ให้กับ โรงพยาบาล ลำลูกกา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช รัชกาลที่ 9 พ่อหลวง ของปวงชนชาวไทย
You must be logged in to post a comment Login