- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 12 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
26 ม.ค. ส.นักข่าวช่างภาพกีฬาแห่งประเทศไทย จัดงาน”รวมพลคนกีฬา”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/12/1020712.jpg)
นายไพฑูร ชุติมากรกุล นายกสมาคมนักข่าวช่างภาพกีฬาแห่งประเทศไทย เปิดเผยว่า เนื่องด้วยสมาคมนักข่าวช่างภาพกีฬาฯ เตรียมจัดกิจกรรมงานรวมพลคนกีฬา 2562 วันที่ องธานี เพื่อเป็นการพบปะสังสรรค์ปีใหม่ให้แก่สมาชิกของสมาคม รวมทั้งมอบทุนการศึกษาแก่บุตร-ธิดาของสมาชิก เริ่มตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป โดยมีการถ่ายทอดสดทางช่องที-สปอร์ต เวลา 18.30 น. สำหรับสมาชิกที่มีสิทธิขอทุนการศึกษาให้บุตรธิดา สามารถยื่นเอกสารและหลักฐาน ที่สมาคมนักข่าวช่างภาพกีฬาแห่งประเทศไทย ที่ตั้งโซน W8 สนามราชมังคลากีฬาสถาย ได้ตั้งแต่วันที่ จนถึงวันที่ 15 มกราคม 2562 ก่อนเวลา 17.00 น.
You must be logged in to post a comment Login