วันเสาร์ที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2567
ข่าวด่วน
- เสียเพราะรักPosted 18 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“มิตซูบิชิ เอลเลเวเตอร์” ร่วมกับ “บีอีเอ็ม” ปลูกต้นไม้ สานต่อโครงการ “One Lift You Need, One Seed We Plant”
On December 24, 2018
มร.มุเนอิสะ โอกาโมโตะ (ที่5จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการ บริษัท มิตซูบิชิ เอลเลเวเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ผู้นำในธุรกิจลิฟต์และบันไดเลื่อน ร่วมกับ นายวิทูรย์ หทัยรัตนา (ที่4จากขวา) รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ทางด่วนและรถไฟฟ้ากรุงเทพ จำกัด (มหาชน) หรือ บีอีเอ็ม นำพนักงานปลูก ต้นชมพูพันทิพย์ พร้อมบริจาคเงินสมทบทุนจำนวน 222,000 บาท เพื่อนำไปเพิ่มพื้นที่สีเขียวและคืนความชุ่มชื้นกลับสู่ธรรมชาติ ภายใต้โครงการ “One Lift You Need, One Seed We Plant” ณ ศูนย์ซ่อมบำรุงรถไฟฟ้า คลองบางไผ่ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login