- เสียเพราะรักPosted 18 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ พาผู้โชคดีแคมเปญ “รูดแล้วโก! จูราสสิคทัวร์” ท่องญี่ปุ่น เที่ยวยูนิเวอร์แซล สตูดิโอ เจแปน
“กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์เที่ยวญี่ปุ่นตะลุยจูราสสิคทัวร์”- เมื่อเร็วๆ นี้ บัตรกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ นำโดย นายอธิป ศิลป์พจีการ (กลาง)ผู้อำนวยการอาวุโสฝ่ายการตลาด บริษัท อยุธยา แคปปิตอล เซอร์วิสเซส จำกัด พาสมาชิกบัตรผู้โชคดีที่ได้รับรางวัลจากแคมเปญ “รูดแล้วโก! จูราสสิคทัวร์” ไปเที่ยวที่โอซาก้า ประเทศญี่ปุ่น โดยกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ร่วมมือกับบริษัท ยูไนเต็ด อินเตอร์เนชั่นแนล พิคเจอร์ส (ฟาร์อีสต์) จำกัด หรือ ยูไอพี ประเทศไทย และยูนิเวอร์แซล สตูดิโอ จัดแคมเปญการตลาดสุดเอ็กซ์คลูซีฟพาทัวร์ประเทศญี่ปุ่น เพื่อตะลุยจูราสสิค ปาร์ก เปิดประสบการณ์โลกดึกดำบรรพ์กับไดโนเสาร์หลากหลายสายพันธุ์ ณ ยูนิเวอร์แซล สตูดิโอ เจแปน 6 วัน 4 คืน และรางวัลอื่นๆ อีกมากมาย รวมมูลค่ากว่า 5ล้านบาท ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมและสิทธิประโยชน์สุดพิเศษสำหรับสมาชิกบัตรกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ได้ที่ www.firstchoice.co.th
You must be logged in to post a comment Login