- เสียเพราะรักPosted 20 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ต้อนรับปีใหม่ “ง่วงไม่ขับ พักดื่มแบรนด์” โดยตำรวจทางหลวงและแบรนด์ ซุปไก่สกัด
พลตำรวจตรี ชัช สุกแก้วณรงค์ ผู้บังคับการตำรวจทางหลวง เป็นประธานในพิธีโบกธงปล่อยขบวนแห่งความปลอดภัย ซึ่งเป็นโครงการรณรงค์ลดอุบัติเหตุทางถนน “ง่วงไม่ขับ พักดื่มแบรนด์” เพื่อรณรงค์ลดอุบัติเหตุทางถนน ส่งต่อความห่วงใยให้ผู้ขับขี่ ในช่วงเทศกาลส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ 2562 ด้วยการแจกผลิตภัณฑ์แบรนด์ ซุปไก่สกัด จำนวน 45,000 ขวด ใน 6 เส้นทางผ่านทั่วไทย ช่วยลดอาการอ่อนเพลียจากการขับรถ เพื่อให้เดินทางสู่จุดหมายอย่างปลอดภัย โดยจัดหมุนเวียนไปตามจังหวัดต่าง ๆ โดยมี คุณนันทนา ขาวปลื้ม ผู้จัดการทั่วไป บริษัท แบรนด์ ซันโทรี่ (ประเทศไทย) จำกัด ผู้ผลิตแบรนด์ซุปไก่สกัด ร่วมงาน ดังกล่าว ณ ลานสังคีตศาลา สวนสาธารณะหนองประจักษ์ศิลปาคม จังหวัดอุดรธานี
You must be logged in to post a comment Login