- เบี้ยแก้Posted 5 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
“สุดารัตน์” ไปอุบลฯบอกเพื่อไทยพร้อมเลือกตั้ง ขอกาเกิน250ที่นั่ง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/05/สุดารัตน์.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ ประธานยุทธศาสตร์เลือกตั้งพรรคเพื่อไทย นำทีมลงพื้นที่จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมเปิดเวทีปราศรัยที่แรก ในพื้นที่ของ นายณรงค์ชัย วีระกุล เขต 2 อุบลราชธานี บ้านศรีสุข ต.ศรีสุข อ.เขื่องใน จ.อุบลราชธานี โดย คุณหญิงสุดารัตน์ ทักทายชาวอุบล ด้วยภาษาอีสานว่า คิดฮอด ดีใจหลายๆ และถามว่า มีความสุขบ่ เขาคืนความสุขให้ทุกศุกร์ สุขบ่ ชาวบ้านตอบว่า บ่ มีแต่คนทุกข์ เป็นหนี้มากขึ้น และว่า ไม่รู้เลือกตั้งวันไหน แต่เพื่อไทยพร้อม มั่นใจทำให้ประชาชนรวยขึ้น ขอให้กาเพื่อไทยเกิน 250 ที่นั่ง
You must be logged in to post a comment Login