- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
OCEAN LIFE ไทยสมุทร ส่งมอบความรักผ่านของขวัญ สร้างรอยยิ้มให้กับน้อง ๆ ในวันเด็กแห่งชาติ 2562
บมจ.ไทยสมุทรประกันชีวิต รักคือพลังของชีวิต โดยคุณกีรติ อัสสกุล ประธานกรรมการ คุณนุสรา (อัสสกุล) บัญญัติปิยพจน์ กรรมการผู้จัดการ คุณวีรวุฒิ อัสสกุล ที่ปรึกษาคณะกรรมการบริษัท ร่วมมอบของขวัญวันเด็ก ให้แก่คุณสมพิศ ผอบเพ็ชร ประธานชุมชนพัฒนาชุมชนใหม่ แฟลต 19-22 คลองเตยฯ เพื่อนำไปสร้างความสุขให้กับน้อง ๆ ในวันเด็กแห่งชาติ นอกจากนั้นคณะผู้บริหาร และพนักงาน รวมทั้ง OCEAN CLUB ยังได้ร่วมส่งมอบของขวัญวันเด็ก เช่น ปิ่นโต ตุ๊กตา ชุดเครื่องเขียน และอื่น ๆ มูลค่ารวมกว่า 500,000 บาท เพื่อสนับสนุนกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติแก่ภาครัฐ และชุมชนต่างๆ นำไปจัดกิจกรรม อาทิ โรงเรียนนายเรือ ศูนย์เยาวชนเวฬุราชิณ ชุมชนหน้าโรงเรียนบางจาก และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กก่อนวัยเรียนฯคลองเตย ซึ่งนับว่าเป็นหนึ่งกิจกรรมดีๆ ในการส่งมอบความรัก ที่ OCEAN LIFE ไทยสมุทร ได้ทำต่อเนื่องเป็นประจำทุกปี
You must be logged in to post a comment Login