- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
MONO มอบแป้นบาสฯ ส่งท้ายปี
ซังโดลี กรรมการผู้จัดการ บริษัท โมโน สปอร์ต เอ็นเตอร์เทนเมนต์ จำกัด ในเครือ โมโน กรุ๊ป มอบแป้นบาสเกตบอลให้กับโรงเรียนมัธยมวัดดุสิตารามตามโครงการ “มอบหน้าแป้นบาสเกตบอล 1,000 แป้น ทั่วประเทศ” เพื่อร่วมกระตุ้นความสนใจและพัฒนาวงการกีฬาบาสเกตบอลในประเทศไทย โดยมี กฤษฎิ์ฏิพล ศิริวรขันธุ์ รองผู้อำนวยการ พร้อมคณะอาจารย์และตัวแทนนักบาสเกตบอลของโรงเรียน เป็นผู้รับมอบ ณ โรงเรียนมัธยมวัดดุสิตาราม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร โรงเรียนใดสนใจสามารถส่งข้อมูลเบื้องต้นได้ที่ csr@mono.co.th หรือโทรศัพท์ 0 2502 0700 ต่อ 7881
You must be logged in to post a comment Login