- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“A money บัดดี้ชวนปลูกป่าชายเลน”
นายยูจิ ฟุคาดะประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายขายและปฏิบัติการบริษัท ไอร่า แอนด์ ไอฟุล จำกัด (มหาชน) นำทีมคณะผู้บริหารและพนักงานจิตอาสาในองค์กร จำนวนกว่า 100คน ร่วมกิจกรรม“A money บัดดี้ชวนปลูกป่าชายเลน”โดยได้ร่วมกันศึกษาเรียนรู้เกี่ยวกับระบบนิเวศป่าชายเลน พร้อมลงมือปลูกป่าและปล่อยปูทะเลเข้าสู่ระบบนิเวศซึ่งกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อให้พนักงานในองค์กรได้มีส่วนร่วมในการทำกิจกรรมดีๆ ที่มีประโยชน์ให้กับสังคม โดยกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้น ณ ศูนย์ศึกษาธรรมชาติกองทัพบก (บางปู) เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มหาราชินีจ.สมุทรปราการ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login