- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
วันเด็กดี-แลนด์ Welcome To My Bubble World
ศิริพงษ์ สมบูรณ์ กรรมการผู้จัดการ พร้อมด้วย เพิ่มเกียรติ โพธิเพียรทอง รองกรรมการผู้จัดการ บริษัทดี-แลนด์ กรุ๊ป จำกัด นำทีมพนักงานในองค์กรร่วมจัดกิจกรรรมสุดพิเศษให้กับลูกบ้านวัยใส เพื่อร่วมเฉลิมฉลองวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2562 กับกิจกรรม “วันเด็กดี-แลนด์ Welcome To My Bubble World” โดยยกขบวนกิจกรรมแสนสนุกพร้อมเสริมสร้างการเรียนรู้นอกห้องเรียน และการกล้าคิดกล้าแสดงออก อาทิ กิจกรรมวิทยาศาสตร์แสนสนุก กิจกรรมตอบคำถามชิงรางวัล และอื่นๆ อีกมากมาย โดยกิจกรรมจัดขึ้น ณ โซนการศึกษา ชั้น 2 พอร์โต้ ชิโน่ ไลฟ์ไตล์มอลล์ กม. 25 ถ.พระราม 2 จ.สมุทรสาคร เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login