- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
มอบเช็คการกุศลแก่มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์
สุพัตรา จิราธิวัฒน์ (กลาง) รองประธานอาวุโสฝ่ายองค์กรสัมพันธ์และภาพลักษณ์ โรงแรมและรีสอร์ทในเครือเซ็นทาราพร้อมด้วยมร.โรเบิร์ตเมาเรอร์ เลิฟเลอร์ (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้จัดการทั่วไปของโรงแรมเซ็นทาราแกรนด์ฯ เซ็นทรัลเวิลด์ และผู้อำนวยการกลุ่มงานปฏิบัติการ – กลุ่มโรงแรมในกรุงเทพฯร่วมมอบเช็คเงินสดจำนวน 112,450 บาทจากการจำหน่ายภาพนิทรรศการศิลปะ“I SEE” ที่ได้รับแรงบันดาลใจจากผู้พิการทางสายตาให้แก่ขรรค์ ประจวบเหมาะ (ที่ 3 จากขวา) ประธานมูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทยในพระบรมราชินูปถัมภ์เป็นผู้รับมอบเพื่อสมทบทุนให้แก่ทางมูลนิธิฯ โดยมีคณะผู้บริหารของโรงแรมฯ และ ศิลปินผู้วาดภาพร่วมเป็นสักขีพยาน ณ สกายล็อบบี้ โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ เซ็นทรัลเวิลด์ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login