- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เชิญร่วมงานกอล์ฟการกุศล “MBA Chula Golf Tournament”ครั้งที่ 4
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/01/1115-300x336.jpg)
สมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เชิญร่วมงานกอล์ฟการกุศล “MBA Chula Golf Tournament”ครั้งที่ 4 ชิงรางวัล Hole in One หลุมพาร์3 จำนวน 2 รางวัล เป็นรถยนต์ TOYOTA CAMRY และรางวัลอื่นๆ อีกมากมาย เพื่อนำรายได้ส่วนหนึ่งมอบให้กับกองทุนเพื่อการศึกษาและวิจัยของนิสิตเอ็มบีเอ จุฬาฯ ในนามสมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ จุฬาฯ โดยจัดขึ้นในวันจันทร์ที่ 28 มกราคม 2562 Shotgun Start 12.00 น. ณ สนามปัญญาอินทรา กอล์ฟคลับ รามอินทรา กม.9 รายละเอียดเพิ่มเติม โทร 087 493 6777, email: tawans1@gsb.or.th Line ID; donkgsb
You must be logged in to post a comment Login