- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 15 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
“สุเทพ” ปลื้มปชช. ตอบรับว่าที่ผู้สมัครรปช.ดีเล็งส่งครบ 350 เขต
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/07/สุเทพ.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นายสุเทพ เทือกสุบรรณ ผู้ร่วมก่อตั้งพรรครวมพลังประชาชาติไทย ประธานคณะทำงานรณรงค์เชิญชวนประชาชนร่วมสมัครเป็นสมาชิกพรรค กล่าวว่า ตนไม่สามารถพูดได้ว่ามั่นใจในตัวผู้ลงสมัครสส. แต่ดูจากการตอบรับของประชาชนชาวหล่มสักเชื่อว่า พรรคร รปช. จะได้รับการสนับสนุน ซึ่งจะพยายามส่งให้ครบทั้ง 350 เขต จะได้ให้คนที่รักชาติ รักแผ่นดิน มีความคิดเดียวกัน ลงคะแนนเสียงให้ พรรค รปช. เพราะทุกคะแนนเสียงมีความหมาย
นายสุเทพ กล่าวอีกว่า ทางพรรคมีความพร้อม ซึ่งการเลือกตั้งที่จะมีขึ้นในวันที่ 24 มีนาคมมีเวลาที่เหลือเฟือ เพราะเดิมทางพรรครปช. เตรียมพร้อมสำหรับการเลือกตั้งที่จะมีขึ้นเมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ เมื่อเลื่อนมาวันที่ 24 มีนาคม ทำให้มีเวลามากขึ้น
You must be logged in to post a comment Login