- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 15 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
“สุดารัตน์” มั่นใจเพื่อไทยจะไม่ทำให้ไม่ผิดหวัง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/05/สุดารัตน์.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ ประธานคณะกรรมการยุทธศาสตร์การเลือกตั้งพรรคเพื่อไทย พร้อมด้วยกลุ่มคนรุ่นใหม่ ลงพื้นที่ เขตบางกอกน้อย ไปวัดสุวรรณราม ดูเรื่องการท่องเที่ยว ริมคลองบางกอกน้อย เป็นเป็นแนวทางหนึ่งในนโยบายที่จะพัฒนาคุณภาพชีวิต และส่งเสริมรายได้ สร้างการท่องเที่ยวในชุมชน และเขตบางกอกน้อย โดยมีนายพงษ์พันธ์ ยอดเมืองเจริญ ว่าที่ผู้สมัครพรรคเพื่อไทย เขต 30 ร่วมกันเดินทางไปด้วยพบปะพูดคุยกับประชาชน
คุณหญิงสุดารัตน์ กล่าวว่า พรรคเพื่อไทยกำลังพิจารณาเตรียมผู้สมัครตัว ส.ส. แบบเขต และบัญชีรายชื่อ คาดว่าในสัปดาห์หน้าจะลงตัว รวมถึง การเสนอชื่อบุคคลเป็นแคนดิเดตนายกรัฐมนตรี ด้วย ยืนยัน พรรคเพื่อไทยจะจัดให้ทุกคนไม่ผิดหวัง
You must be logged in to post a comment Login