- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
บลูเทค ซิตี้ ร่วมสนับสนุน กิจกรรมปลูกป่าเก็บขยะ อบต.สองคลอง อ.บางประกง จ.ฉะเชิงเทรา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/01/639829-300x200.jpg)
เมื่อวันที่ 28 ม.ค.2562 บริษัท ดับเบิ้ลพีแลนด์ จำกัด ผู้จัดตั้งนิคมอุตสาหกรรม บลูเทค ซิตี้ ร่วมสนับสนุนหมวกและน้ำดื่ม ในกิจกรรมปลูกป่า และเก็บขยะ ของโครงการเสริมสร้างการมีส่วนร่วมของชุมชนเพื่อการอนุรักษ์ทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง จัดทำโดยกรมทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง ณ ตำบลสองคลอง อ.บางประกง จ.ฉะเชิงเทรา เพื่อให้ชุมชนได้ตระหนักถึงคุณค่าของทรัพยากรชายฝั่ง และร่วมกันอนุรักษ์รักษา โดยได้รับเกียรติมีนายจตุพร บุรุษพัฒน์ อธิบดีกรมทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง เป็นประธานในพิธี ซึ่งมีแขกผู้มีเกียรติ ผู้นำชุมชน ชาวบ้าน และนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมกันอย่างมากมาย
You must be logged in to post a comment Login