- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ซัสโก้จับมือยาสีฟันเทพไทย เพื่อฟันสะอาดบอกรักมั่นใจช่วงวันแห่งความรัก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/02/110-300x200.jpg)
นายชัยฤทธิ์สิมะโรจน์กรรมการผู้จัดการบริษัทซัสโก้จำกัด (มหาชน) จับมือกับนายอรรณพรัตนวิจิตต์ชัยตัวแทนบริษัทเทพไทยโปรดัคท์จำกัดร่วมกันจัดแคมเปญ “แจกต่อไม่รอแล้วนะ”โดยมอบความคุ้มค่าให้กับลูกค้าที่เข้ามาใช้บริการที่สถานีบริการน้ำมันซัสโก้เมื่อเติมน้ำมันครบ 700 บาทรับทันทีน้ำดื่มซัสโก้ขนาด 1.5 ลิตรพร้อมรับ “ยาสีฟันเทพไทย”ขนาด 5 กรัมสามารถแปรงฟันได้ถึง 25 ครั้งใช้นิดเดียวปากสะอาดเพื่อสุขภาพที่ดีในช่องปากบอกรักได้อย่างมั่นใจในช่วงเทศกาลวันแห่งความรักโดยจัดขึ้นในวันที่ 13-15 กุมภาพันธ์นี้เท่านั้นหรือจนกว่าสินค้าจะหมดณสถานีบริการน้ำมันซัสโก้ทุกสาขาทั่วประเทศ
You must be logged in to post a comment Login