- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 12 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
“อภิสิทธิ์” ลงพื้นที่กาญจน์ช่วยลูกพรรคหาเสียง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/02/อภิสิทธิ์1-191x336.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ หัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ (ปชป.) พร้อมด้วย นายสาธิต ปิตุเตชะ นายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์ นายกรณ์ จาติกวณิช รองหัวหน้าพรรค นำผู้สมัคร ส.ส.กาญจนบุรี ทั้ง 5 เขต เข้าสักการะศาลหลักเมืองกาญจนบุรีและพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 3 เพื่อความเป็นสิริมงคล จกนั้นได้ร่วมคณะนายปารเมศ โพธารากุล ผู้สมัคร ส.ส.กาญจนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3 พรรคประชาธิปัตย์ เบอร์ 5 ลงพื้นที่พบปะประชาชนในตลาดลูกแก ตำบลดอกขมิ้น อำเภอท่ามะกา จังหวัดกาญจนบุรี ในการขอคะแนนเสียงสนับสนุนพรรคประชาธิปัตย์
โดย นายอภิสิทธิ์ มีความมั่นใจผู้สมัคร ส.ส. ทั้ง 5 คน ของพรรคประชาธิปัตย์ ว่าจะสามารถนำนโยบายของพรรคประชาธิปัตย์มาทำงานเพื่อชาวกาญจนบุรี ซึ่งพรรคเน้นการทำงานเป็นทีม โดยพรรคประชาธิปัตย์ จะเร่งแก้ปัญหาปากท้องประชาชนเป็นเรื่องแรก
ภาพประกอบจาก-เฟซบุ๊คพรรคประชาธิปัตย์
You must be logged in to post a comment Login