- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เคทีซี ให้สมาชิกชิล ฟิน คุ้มกับ 12 คาเฟ่ดังน่านั่ง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/02/ktc11-300x200.jpg)
นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) จัดกิจกรรมการตลาด “อิ่มคุ้มกับ 12 ร้านดังกับบัตรเครดิตเคทีซี” มอบส่วนลดสูงสุด 20% (ตามเงื่อนไขที่แต่ละร้านกำหนด) ให้สมาชิกได้ชิล ฟินสุดคุ้มกับ 12 คาเฟ่ดังน่านั่งที่คัดสรรมาโดยเฉพาะ เพียงใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตเคทีซี ที่ร้านฟิล อิน เดอะ แบลงค์ (Fill in The Blank) ศิวิไลซ์ คาเฟ่ (Siwilai Café) เบรฟ โรสเตอร์ เอ็กซ์ ไอพลัสดี สไตล์ คาเฟ่ (Brave Roasters X I+D Style Café) คลอเซ็ท คาเฟ่ (Kloset Café) บลูดาย คาเฟ่ (Blue Dye Café) โจน เอ็กเพรส (Jones Express) อัลฟาเบ็ท คาเฟ่ แอน บาร์ (Alphabet Café & Bar) พาโบล ชีส ทาร์ต (Pablo Cheese Tart) เบรนด์เวค คาเฟ่ (Brainwake Café) แฮนด์ แอนด์ ฮาร์ท (Hand and Heart) พาทิสเซ่ (Patissez) และคาเฟ่ โคโคคาโน (Café Cococano) ตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2562 – 30 มิถุนายน 2562
ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ KTC PHONE 02 123 5000 เว็บไซต์www.ktc.co.th หรือสมัครบัตรเครดิตได้ที่ศูนย์บริการสมาชิก “เคทีซี ทัช” ทุกสาขาทั่วประเทศ หรือคลิกลิงค์เพื่อสมัครบัตรเครดิตได้ที่นี่: http://bit.ly/2uPcS19
You must be logged in to post a comment Login