- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
สเต็กปลาหิมะกับผักโขมราดครีมซอสผักชีฝรั่ง ที่ ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/02/144-300x200.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคปเฮ้าส์ กรุงเทพฯขอแนะนำเมนูพิเศษในเดือนกุมภาพันธ์2562“สเต็กปลาหิมะกับผักโขมราดครีมซอสผักชีฝรั่ง”อาหารอิตาเลียนจานเด็ดที่นำปลาหิมะนำเข้าจากประเทศนิวซีแลนด์มาทอดไฟอ่อนๆ ตามด้วยผักโขมผัด แล้วราดด้วยครีมซอสผักชีฝรั่งสูตรพิเศษของเชฟซาลิเช่ จิโอวานนีทำให้เมนูจานนี้อร่อยสุขภาพดีในราคาเพียง 680++ บาท
สำหรับคนที่ชื่นชอบอาหารบุฟเฟ่ต์ห้ามพลาด“บุฟเฟ่ต์มื้อกลางวัน” ของห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทรนอกจากอาหารหลากหลายที่มีให้เลือกทั้ง สลัด ซุป พิซซ่า พาสต้าขนมหวาน เค้กหลากหลายแล้วยังมีอาหารพิเศษประจำวันพร้อมเสิร์ฟแตกต่างกันไป ในราคาเพียงท่านละ470 บาท (สุทธิ) เท่านั้น (11.00-14.00 น.)
สำรองที่นั่งล่วงหน้า กรุณาติดต่อ โรงแรมเคปเฮ้าส์ กรุงเทพฯ โทร. 02-658-7444 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
You must be logged in to post a comment Login