- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 14 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
มูลนิธิโรงพยาบาลราชวิถีรับมอบเงินบริจาคจัดซื้อเครื่องมือแพทย์
นพ.มานัส โพธาภรณ์ประธานกรรมการมูลนิธิโรงพยาบาลราชวิถีและ นพ.อุดม เชาวรินทร์ กรรมการและรักษาการแทนกรรมการผู้จัดการมูลนิธิโรงพยาบาลราชวิถี รับมอบเงินบริจาคจำนวน 1 ล้านบาทจากนางเกสรา ลิ้มมีโชคชัยเพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ อาคารศูนย์การแพทย์โรงพยาบาลราชวิถี ณมูลนิธิโรงพยาบาลราชวิถี โรงพยาบาลราชวิถี เมื่อเร็วๆนี้
สำหรับท่านที่สนใจ..สามารถร่วมบริจาคได้ที่ “ศูนย์การแพทย์ราชวิถี ในมูลนิธิโรงพยาบาลราชวิถี” ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาโรงพยาบาลราชวิถี หมายเลขบัญชี 051-2-69056-1 หรือ สอบถามโทร 02–3547997-9หรือ http://www.rajavithihospitalfoundation.org
You must be logged in to post a comment Login