- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
สเต็กและพิซซ่าไนท์บุฟเฟ่ต์ที่คุณไม่ควรพลาด! ทุกวันพฤหัสบดี ณ โรงแรมแคนทารี กบินทร์บุรี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/02/161-300x288.jpg)
ห้องอาหารแคลิฟอร์เนีย สเต็ก โรงแรมแคนทารี กบินทร์บุรี ขอเชิญชวนทุกท่านที่ชื่นชอบ อาหารสไตล์อเมริกันมาอิ่มอร่อยกับ “ดินเนอร์บุฟเฟ่ต์สเต็กและพิซซ่า” ทุกวันพฤหัสบดี เวลา 18.00– 22.00 น. เราคัดสรรวัตถุดิบชั้นดีจากฟาร์มที่มีมาตรฐานให้คุณเลือกสรรตามความชอบใจ แล้วนำเนื้อมาให้เชฟปรุงสเต็กในแบบที่ต้องการ ยกขบวนมาพร้อมสลัดและพิซซ่าแป้งบางกรอบอร่อยโดนใจ ให้เลือกรับประทานกันอย่างจุใจ ในราคาเพียง 530 บาท(สุทธิ) ต่อท่าน เด็กอายุต่ำกว่า12ปี ลดครึ่งราคา ตั้งแต่วันนี้ถึง 31 มีนาคม 2562
สำรองที่นั่งล่วงหน้า กรุณาติดต่อ โรงแรมแคนทารี กบินทร์บุรี โทร. 037-282-699 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.kantarycollection.com
You must be logged in to post a comment Login