- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
แม็คโคร ร่วมกับมูลนิธิโครงการหลวงจัดงาน “เทศกาลสินค้าโครงการหลวง2562”
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน) โดย นางสาวดวงรัตน์ ภูทันโต ผู้จัดการทั่วไป แม็คโคร สาขาระยอง(ที่ 4 จากซ้าย)ร่วมกับมูลนิธิโครงการหลวงจัดงาน“เทศกาลสินค้าโครงการหลวง ประจำปี 2562”ณ แม็คโคร สาขาระยองโดยได้รับเกียรติจากนางวรัญญา ถนอมพันธ์ พาณิชย์จังหวัดระยอง (ที่ 4 จากขวา)เป็นประธานในพิธีเปิดงาน โดยกิจกรรมในครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อสนับสนุนและเพิ่มช่องทางการจัดจำหน่ายสินค้าเกษตรที่มีคุณภาพจากเกษตรกรชาวเขาในพื้นที่ของโครงการหลวงให้มีรายได้ที่พอเพียงหล่อเลี้ยงครอบครัว และชุมชนอย่างยั่งยืนพบกับสินค้าเกษตรราคาพิเศษจากโครงหลวง กว่า 200 รายการ ได้ที่ แม็คโครทั้ง6 สาขา ตั้งแต่วันที่ 22-24 ก.พ. สาขาระยอง, 1-3 มี.ค. สาขาหาดใหญ่, 8-10 มี.ค. สาขากาญจนบุรี, 15-17 มี.ค. สาขาพัทยาเหนือ, 29-31 มี.ค. สาขาสุราษฎร์ธานี และ 5-7 เม.ย. สาขาอุบลราชธานี
You must be logged in to post a comment Login