- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
“สุดารัตน์” แว้นมอเตอร์ไซด์เปิดผู้สมัคร ส.ส.ขอนแก่น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/03/สุดารัตน์-300x303.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า วันนี้นอกจากมีพรรคเพื่อชาติลงพื้นที่ ปราศรัยหาเสียงทีจ.ขอนแก่นแล้ว ทางพรรคเพื่อไทยลงพื้นที่จ.ขอนแก่นเช่นกัน นำทีมโดย คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธ์ ประธานยุทธศาสตร์พรรคเพื่อไทย ขึ้นเวทีปราศรัยเพื่อเปิดตัวผู้สมัคร ส.ส.ระบบเขต ทั้ง 10 เขตเลือกตั้งของ จ.ขอนแก่น และ ส.ส.ระบบบัญชีรายชื่อ ของพรรคเพื่อไทย ที่สนามม้าขอนแก่น ถ.มิตรภาพ อ.เมือง จ.ขอนแก่น มีประชาชนร่วมเข้าฟังมากกว่า 10,000 คน ซึ่งก่อนมาขึ้นเวที เนื่องจากการจราจรที่ติดขัด บน ถ.มิตรภาพ คุณหญิงสุดารัตน์ จึงต้องซ้อนท้ายรถจักรยานยนต์ ที่มีนายจักริน พัฒน์ดำรงจิตร ผู้สมัคร ส.ส.พรรคเพื่อไทย เขต 1 ขอนแก่น และนายธนิก มาสีพิทักษ์ ขับไปรอต้อนรับมา
You must be logged in to post a comment Login