- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“เคเอฟดี” มอบรอยยิ้มปันความสุขแก่ผู้สูงอายุบ้านพักคนชรานครปฐม
บริษัท คิง ฟูด กรุ๊ป จำกัด (เคเอฟดี)โดย ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ ผู้นำเข้าแบรนด์อาหาร และเบเกอรี่ชื่อดังจากทั่วโลกได้แก่ คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน, บูลโกกิ บราเธอร์ส, พาย เฟสซ์,แจมบาร์ จูซและ ไอฮอปเดินหน้าส่งต่อสิ่งดีๆ เพื่อตอบแทนสังคมอย่างต่อเนื่อง เพื่อส่งเสริมให้พนักงานได้ตระหนักถึงการให้และการแบ่งปันโดยครั้งนี้ ได้นำพนักงานจิตอาสาร่วมสร้างรอยยิ้ม ความสุขและกำลังใจพร้อมจัดเลี้ยงอาหารกลางวัน และมอบโดนัท คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน และพาย เฟสซ์ ให้กับผู้สูงอายุณ สถานสงเคราะห์คนชรานครปฐมรวมทั้ง มอบเงินบริจาคเพื่อสนับสนุนกิจการของสถานสงเคราะห์ฯ โดยมีนางสาวผ่องพรรณ แช่มเพชร นักสังคมสงเคราะห์ปฏิบัติการให้การต้อนรับและรับมอบเงินบริจาค
You must be logged in to post a comment Login